Resin Waje Biyu Tsarin Ruwan Lambun

Takaitaccen Bayani:


  • Abun mai kaya No.:Saukewa: EL20304
  • Girma (LxWxH):D48*H106cm/H93/H89
  • Abu:Guduro
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙayyadaddun bayanai

    Cikakkun bayanai
    Abun mai kaya No. Saukewa: EL20304
    Girma (LxWxH) D48*H106cm/H93/H89
    Kayan abu Guduro
    Launuka/Kammala Launuka masu yawa, ko kamar yadda abokan ciniki suka nema.
    Pump / Haske Pump ya hada da
    Majalisa Ee, azaman takardar umarni
    Fitar da Girman Akwatin launin ruwan kasa 58 x 47 x 54 cm
    Akwatin Nauyin 10.5kg
    tashar isar da sako XIAMEN, CHINA
    Lokacin jagoran samarwa Kwanaki 60.

    Bayani

    Siffar Ruwan Lambun Resin Biyu, wanda kuma aka sani da Fountain Lambun, ya haɗa da Tiers biyu da manyan kayan ado, duk kayan aikin hannu ne na guduro mai inganci tare da fiberglass, kuma fentin hannu tare da kyan gani. A matsayin ra'ayoyin fasaha na musamman na resin, duk ana iya fentin su cikin kowane launuka kamar yadda kuke so da UV da juriya mai sanyi, duk suna ƙara ƙarfin samfur kuma zai dace da lambun ku da tsakar gida daidai.
    Wannan nau'in maɓuɓɓugar ruwa guda biyu Siffar Ruwan Lambun ya zo tare da zaɓin zaɓuɓɓuka daban-daban tare da girma dabam 35inch zuwa 41 inch har ma da tsayi, da alamu daban-daban, gami da ƙare launi daban-daban, suna ba da damar kyan gani ga maɓuɓɓugan ku.
    An tsara fasalin ruwan lambun mu don ɗaukar shekaru, da kyau da kuma aiki, waɗanda suka fito daga ƙungiyar masana'anta. Ana samun yanayin yanayi na maɓuɓɓugar ruwa ta hanyar ƙwararrun ƙira da zaɓin launi mai hankali, yawancin fenti da yadudduka da aka fesa tsari, yayin da cikakkun bayanai da aka zana suna ƙara kyan gani ga kowane yanki.

    Don irin wannan fasalin ruwa, muna ba da shawarar waɗanda aka cika da ruwan famfo. Babu wani tsaftacewa na musamman da ke da hannu wajen kiyaye yanayin ruwa, kawai canza ruwa a cikin sau ɗaya a mako kuma tsaftace duk wani datti da zane.
    Bawul ɗin sarrafa kwarara yana ba ka damar daidaita rafin ruwa, kuma muna ba da shawarar yin amfani da filogi na cikin gida ko soket na waje da aka rufe da ya dace.
    Yana nuna fasalin ruwa mai ban sha'awa, wannan maɓuɓɓugar lambun yana da kwantar da kunnuwa kuma yana ƙarfafa gani. Sautin ruwan gudu yana ƙara wani abu mai kwantar da hankali ga sararin ku yayin da kyawun yanayin yanayin yanayi da cikakkun bayanai na fentin hannu suna aiki azaman wurin mai da hankali mai ban sha'awa.

    Irin wannan marmaro na lambun yana ba da kyauta mai ban sha'awa ga duk wanda yake ƙauna ko godiya ga kyawawan yanayi. Ya dace da kewayon saituna na waje, gami da lambuna, tsakar gida, patios, da baranda. Ko kuna neman wurin zama na tsakiya don sararin waje ko hanyar da za ku ƙara taɓawar yanayi zuwa gidanku, wannan fasalin ruwan marmaro-ruwa shine cikakken zaɓi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    Jarida

    Biyo Mu

    • facebook
    • twitter
    • nasaba
    • instagram11